Sunan samfur | Kayan ado na mota |
Kayan samfur | PP, PC, PS, PA6, POM, PE, PU, PVC, ABS, PMMA da dai sauransu |
Mold rami | L+R/1+1 da dai sauransu |
Mold rayuwa | sau 500,000 |
Gwajin ƙira | Za a iya gwada duk samfuran da kyau kafin jigilar kaya |
Yanayin Siffatawa | Filastik Allurar Mold |
Cikakkun marufi: Daidaitaccen shari'ar katako
Gubar Time: 30 kwanaki bayan samu ajiya
1.With fiye da shekaru 10 gwaninta a fitar dashi mold, musamman ga mota molds & gida molds.
2.Professional marketing injiniya & aikin injiniya inganta daga mold zanen tare da arziki fasaha ilmi.
3.2-3days saurin amsawa don bincike, tambaya mai sauƙi ko gaggawa za a iya amsawa a cikin rana ɗaya.
4.A cikin gida tsananin ingancin iko.
5.Fast kuma akan isar da lokaci.
Q1: Ta yaya zan sayi kayan ku?
A1: Da fatan za a aiko mana da tambaya ta gidan yanar gizo, imel ɗin mu, ko ƙara aboki akan WeChat ta hanyar wayar hannu. kuma za ku iya ba mu kira don gaya mana bukatunku, za mu amsa muku ASAP.
Q2: Yaya kuke yi game da kula da inganci?
A2: Quality yana sama da komai. Kullum muna ba da mahimmanci ga kula da inganci daga farkon zuwa ƙarshe. Ana gwada kowane samfuran ɗaya bayan ɗaya wanda dole ne ya dace da ma'aunin ingancin masana'anta kafin a shirya shi zuwa shiryawa.
Q3: Ta yaya zan iya buƙatar Jerin samfur?
A4:Don neman cikakken kasida, da fatan za a bar saƙon ku a ƙasa, za mu dawo gare ku nan ba da jimawa ba.
Q5: Idan na karɓi samfuran ban gamsu da su ba?
A5: Ba ma farin ciki sai kun kasance!. Idan wani abu bai kai matsayin ku ba - da fatan za a sanar da mu! Za mu yi duk abin da za mu iya don gyara shi.
Zhejiang Yaxin Mold Co., Ltd yana cikin Huangyan, Taizhou, kuma ya fi tsunduma cikin ƙira da kera madaidaicin stamping ya mutu.
Bayan fiye da shekaru goma na ci gaba da haɓakawa da haɓakawa, Yaxin Mold yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun masana. Kamfanin yana ɗaukar "madaidaicin fasaha, ikhlasi a matsayin na farko, hannu da hannu, da kuma haskaka gaba" a matsayin ainihin ƙimar kamfani, kuma yana bin falsafar kasuwanci na "mayar da hankali na sana'a, kwanciyar hankali mai inganci, haɓaka koyo, raba darajar" . Kamfanin ko da yaushe yana bin ra'ayin basirar sana'a na "nanata hazaka, kula da hazaka, ƙarfafa hazaka, riƙe hazaka, haɓaka hazaka, da yin amfani da basirar hankali", kuma ya himmatu wajen gina kamfani mai inganci tare da cikakken farin ciki.