Yaxin Mold

ZheJiang Yaxin Mold Co., Ltd.
shafi

Cimma Madaidaici da Dorewa tare da Motar Wutsiya ta Musamman na Mota

Takaitaccen Bayani:

Kayan samfurin wutsiya ABS ko PC + ABS, yawanci ana buƙatar a sanya su da aluminum.Yawancin samfuran gidaje na wutsiya suna da rikitarwa a cikin tsari.Yawanci akwai kwanoni masu nuni da yawa a gaba.Yana buƙatar platin aluminum, wanda ke buƙatar manyan buƙatu.Akwai maki masu hawa a gefen baya, haƙarƙarin rufewa da fasali.Bugu da kari, sakamakon mafi wutsiya mold harsashi mold abun da ake sakawa, mafi yawan siffofin ba za a iya samu ta al'ada demoulding, darjewa, ciki famfo, karkata saman da sauran inji inji ana amfani da ko'ina.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'auni na Mold

Sunan samfur Motar wutsiya haske mold
Kayan Samfur PP, PC, PS, PA6, POM, PE, PU, ​​PVC, ABS, PMMA da dai sauransu
Mold rami L+R/1+1 da dai sauransu
Mold rayuwa sau 500,000
Gwajin ƙira Za a iya gwada duk samfuran da kyau kafin jigilar kaya
Yanayin Siffatawa Filastik Allurar Mold

Aikin samarwa

uwa uba

Kewayon samfurin mu

1.motoci

2. kayan aikin gida

3. kayayyakin yara mold

4. Mafarkin gida

5. Masana'antu Mold

6. SMC BMC GMT mold

Shiryawa da Bayarwa

Cikakkun marufi: Daidaitaccen shari'ar katako

Gubar Time: 30 kwanaki bayan samu ajiya

Bayar ku

Amsa cikin lokaci akan haruffa, kiran waya ko fax

In-lokaci samar da zance da mold kayayyaki

Sadarwar cikin lokaci akan wuraren fasaha

In-lokaci aika hotuna don mold machining ci gaba da mold karewa jadawalin

Isar da mold a cikin lokaci.

FAQ

A ƙasa akwai jerin amsoshin tambayoyin da aka fi yawan yi game da mu.

Q1: Yaya tsawon lokacin jagoran?

A1: Kullum yana ɗaukar makonni 4-7 bayan karɓar ajiya.(A gaskiya ya dogara da yawan oda)

Q2: Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?

A2: Ee, muna da gwajin 100% kafin bayarwa.

Q3: Yadda za a magance matsalolin ingancin bayan tallace-tallace?

A3: Ɗauki hotuna na matsalolin kuma aika mana bayan mun tabbatar da matsalolin, a cikin kwanaki uku, za mu yi muku mafita mai gamsarwa.

Q4: Sabis na kan layi

A4: Amsa mai sauri da inganci tare da sa'o'i 24 bayan karɓar kwangila.

Q5: Wane irin sabis za ku iya bayarwa?

A5: Da farko, muna ba da kayanmu da inganci mai kyau da farashi mai ma'ana.Na biyu, muna ba da sabis na dubawa ga abokan ciniki.

Game da Mu

Zhejiang Yaxin Mold Co., Ltd. yana da cikakken saiti na kayan aiki na farko-farko da ƙungiyar ƙirar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kuma waɗanda ke ba da garanti mai ƙarfi don ƙira da ƙera madaidaicin madaidaicin tsari.

Kamfanin zai kasance koyaushe yana bin ka'idar "abokin ciniki na farko", yana neman nagartar fasaha, da kafawa da haɓaka dangantakar kasuwanci bisa daidaito da moriyar juna.


  • Na baya:
  • Na gaba: